

NUCLEAR POWER AND ENERGY AGENCY

HATI YA UTOAJI WA HUDUMA

NO	HUDUMA /BIDHAA	YANAYOHITAJIKA KWA AJILI YA KUPOKEA HUDUMA/BIDHAA	GHARAMA	MUDA
----	----------------	---------------------------------------------------	---------	------

HUDUMA ZA USIMAMIZI WA JUMLA

1	Mapokezi ya wageni wanapowasili.	Ushirikiano. Mawasiliano bora.	Bila Malipo.	Dakika kumi.
2	Mapokezi ya simu zinazolingia	Ushirikiano Ubora wa sauti ili kuwezesha mawasiliano	Bila Malipo	Baada ya misimu mitatu.
3	Kujibu maswali,malalamiko na pongezi.	Toa malalamiko au maoni kupitia mifumo sahihi: Kituo cha habari kwa Wateja, Barua Pepe, Simu, Barua, Malalamiko/Sanduku la Maoni, Mitandao ya Facebook, Twitter, Kushiriki katika utafiti.	Bila Malipo.	Katika kipindi cha siku saba.
4	Kujibu ombi la habari	Toa ombi la habari kupitia mifumo sahihi: Kituo cha habari kwa Wateja, Barua Pepe, Simu, na Barua.	Bila Malipo.	Ndani ya kipindi cha siku ishirini na moja. Masaa arobaini na nane kwa maombi yanayohitaji jibu la haraka/dharura. Siku saba kwa maombi yanayohitaji kusambazwa kwa shirikia lingine

HABARI, ELIMU NA HAMASISHO

4	Kutoa habari,kuelimisha,kushauri na kutoa mawasiliano kwa wadau na umma kuhusu mpango wa Kenya wa Kawi ya Nuklia. Kutoa vifaa vya habari, elimu na mawasiliano.	Kukubali mialiko ya kuhudhuria vikao na siku za hamasisho kutoka kwa Halmashauri ya NuPEA. Kutembelea maktaba ya uhifadhi wa taarifa na nyaraka za NuPEA. Kutumia tovuti ya NuPEA.	Bila Malipo. Bila Malipo.	Bila Kikomo. Jumatatu - Ijumaa Saa Mbili asubuhi hadi Saa Saba mchana na Saa nane alasiri hadi Saa Kumi na moja jioni. Bila Kikomo.
---	------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------	--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------	----------------------------------	-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

MAFUNZO NA MAENDELEO YA WAFANYIKAZI

5	Usajili/Maombi ya kazi.	Barua ya maombi. Waliotuma maombi na kuchaguliwa wanapasa kutimiza sifa zilizohitajika kwa nafasi zilizotangazwa.	Bila Malipo.	Miezi mbili.
6	Mafunzo na maelekezo ya kazi.	Barua ya maombi. Wanafunzi wanaoendelea na mafunzo kutuma maombi ya mafunzo ya kazi,mahafala kutuma maombi ya kusajiliwa katika mpango wa mafunzo ya taaluma katika Halmashauri ya NuPEA.	Bila Malipo.	Miezi mbili.
7	Fursa za udhamini wa masomo ili kustawisha ujuzi, maarifa na utaalamu kwa ajili ya Mpango wa Kawi ya Nuklia ya Kenya.	Majibu kwa ajili ya maombi ya udhamini wa masomo uliotangazwa. Anayetuma maombi anapasa kutimiza sifa za kimsingi zilizohitajika kwa ajili ya kozi au mafunzo haya.	Bila Malipo.	Bila Kikomo.

NO	HUDUMA /BIDHAA	YANAYOHITAJIKA KWA AJILI YA KUPOKEA HUDUMA/BIDHAA	GHARAMA	MUDA
UNUNUAJI WA BIDHAA NA HUDUMA				
8	Ununuaji wa Bidhaa na Huduma.	Ununuzi wa hati za kuidhinisha utoaji wa zabuni . Kuambatana na sheria ya 2005 na maagizo ya 2006 ya uuzaji na ununuaji wa bidhaa na huduma za umma.	Kiwango cha juu cha shilingi alfu tano.	Katika kipindi kisichozidi miezi mitatu.
9	Asili mia thelathini ya fursa za ununuaji wa Huduma na Bidhaa inatolewa kwa vijana, kina mama na walemavu	Cheti kutoka kwa Hazina Kuu ya Serikali ya fursa za ununuaji wa bidhaa na huduma (AGPO). Zabuni ya utoaji wa huduma na bidhaa chini ya mpango wa Halmashauri ya NuPEA wa ununuaji wa bidhaa na huduma.	Bila Malipo.	Bila Kikomo.
10	Watoaji bidhaa na huduma kulipwa kwa muda uliokubalika	Utoaji wa stakabadhi na hati zinazohitajika kama vile hati za malipo, nyaraka za mikopo, hati za utoaji huduma na hati za usajili wa ushuru wa VAT.	Bila Malipo.	Katika Kipindi cha siku thelathini.
USHIRIKIANO				
11	Ushirikiano na wadau wa humu nchini na wa kimataifa katika sekta ya kawi ya Nuklia.	Kuitikia mialiko ya kushiriki vikao vya wadau. Kutia sahihi mikataba ya makubaliano. Kutoa fursa za mafunzo na ushirikiano wa kiufundi.	Bila Malipo. Bila Malipo. Udhamini wa ndani au nje ya nchi.	Bila Kikomo. Bila Kikomo. Bila Kikomo.
12	Uundaji wa mifumo ya kisheria kuhusu kawi ya nuklia, kwa ushirikiano na Idara husika za Serikali na Bunge	Utoaji wa ushauri kuhusu sheria iliyopendekezwa. Kushirikishwa kwa Umma katika kubuni sheria . Kuhudhuria Warsha za maidhinisho. Kuchangia mafanikio ya kuidhinishwa mikataba na makubaliano ya kisheria ya kimataifa, nchini Kenya.	Bila Malipo.	Bila Kikomo.
13	Kufanya utafiti wa kiufundi kwa ajili ya kutambua maeneo yafaayo kujengwa viwanda vya Kawi ya Nuklia ya Kenya. Utafiti wa kutathmini utoaji wa nguvu za umeme, ulinzi, usalama na kuzuia athari za miale ya sumu na kuhakikisha usalama wa wafanyikazi, na udhibiti wa taka za kitororadi kwa ajili ya kuimarisha mpango wa Kenya wa utoaji wa Kawi ya Nuklia.	Ushirikiano. Mawasiliano sahihi.	Bila Malipo.	Bila Kikomo.

“UWAJIBIKAJI NA KUJITOLEA KATIKA UTOAJI WA HUDUMA BORA ZAIDI”

Maelezo kuhusu huduma zozote ambazo haziambatani na viwango vilivyoonyeshwa hapo juu ama afisa yeyote ambaye hawajibiki katika utoaji wa huduma bora yanapasa kuwasilishwa kwa :

Afisa Mkuu Mtendaji
Nuclear Power and Energy Agency
Kawi House, South C
P.O. Box 26374-00100
Nairobi, Kenya
Tel: +254-20-5138300

Katibu wa Tume /Afisa Mkuu Mtendaji
Commission on Administrative Justice.
Orofa ya Pili, West End Towers,
Waiyaki Way, Nairobi.
P.O. Box 20414-00200 Nairobi
Simu: +254 (0) 202270000/2303000
Barua Pepe: complains@ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO