

HATI YA UTOAJI WA HUDUMA

NO

1	HUDUMA /BIDHAA	YANAYOHITAJIKA KWA AJILI YA KUPOKEA HUDUMA/BIDHAA	GHARAMA	MUDA
2	Kujibu maswali na malalamiko	Toa malalamiko au maoni kupitia mifumo sahihi	Bila Malipo	Katika kipindi cha siku sita
3	Maamuzi ya malalamiko	Malalamiko kwa maandishi kwa Wakala kupitia tovuti, Barua pepe na Barua.	Bila Malipo	Katika Kipindi cha siku thelathini na tano
4	Ombi la habari	Ombi la habari kwa maandishi kwa Wakala kupitia tovuti, Barua pepe na Barua.	Bila Malipo	Katika kipindi cha siku kumi na nane
5	Usajili/Maombi ya kazi	Barua za maombi kujumuisha CV, nakala ya kitambulisho, barua ya maombi na Vyeti vya kitaaluma.	Bila Malipo	Katika kipindi cha siku tisini
6	Mafunzo na maelekezo ya kazi	Maombi kupitia tovuti ya PSC	Bila Malipo	Katika Kipindi cha siku thelathini
7	Usajili wa wauzaji	Wasilisha wasifu wa biashara yako idadi tatu iliyochapishwa kwa nakala ngumu kwa ofisi ya NuPEA.	Bila Malipo	Katika Kipindi cha siku thelathini
8	Ununuzi	- Omba zabuni -Andaa hati za zabuni kwa kutumia hati za kawaida za zabuni - Andaa nyaraka kwa bidhaa na huduma zinazotolewa	Bila Malipo	Katika Kipindi cha miezi 4
8	Watoaji bidhaa na huduma kulipwa kwa muda uliokubalika	wasilisha ankara za kazi zilizofanywa	Bila Malipo	Katika Kipindi cha siku thelathini

NO	SERVICES/GOODS	REQUIREMENT TO OBTAIN SERVICE/GOODS	COST	TIMELINE
9	Kusambaza habari, elimu na mawasiliano kwenye mpango wa nishati ya nyuklia na juu ya uhifadhi wa nishati	Sambaza maeneo ambapo habari ipo au usambaze habari kamili .	Bila Malipo	Katika Kipindi cha siku ishirini na mbili
10	Utoaji wa fursa za elimu, udhamini masomo na bursari zinazohusiana na nishati mashamba	Tembelea tovuti ya NuPEA (www.nuclear.co.ke) au ofisi au tazama kama inavyotangazwa kwenye gazeti na vyombo vya habari ili kupata ratiba ya fursa zilizopo za udhamini wa masomo na mahitaji, kisha weka ombi lako.	Bila Malipo	Katika Kipindi cha siku ishirini na tatu
11	Ushirikiano katika utafiti wa nishati	Tembelea Tovuti ya NuPEA na uombe maelezo ya kina pendekezo la utafiti au tembelea ofisi au tazama kama inavyotangazwa kwenye chapisho kwa vyombo vya habari kupata miradi ya utafiti wa kawi iliyochapishwa	Bila Malipo	Katika Kipindi cha siku arubaini na tatu
13	Utafiti wa nishati, matokeo na mengine yanayohusiana nyenzo	Tembelea tovuti ya NuPEA ili kuona orodha yote ya utafiti wa nishati uliokamilika/ uliochapishwa na miradi. Bofya ili kufikia ripoti iliyofupishwa miradi ya utafiti Tuma ombi ili kupokea maelezo kwa kina Pata uthibitisho wa ombi	Bila Malipo	Katika Kipindi cha siku kumi na tano

TUMEJITOLEA KWA ADABU NA UBORA KATIKA UTOAJI HUDUMA

Huduma/nzuri inayotolewa ambayo haiambatani na viwango vilivyo hapo juu au afisa yeyote anayefanya hivyo kutoishi kulingana na kujitolea kwa adabu na ubora katika Utoaji Huduma inapaswa kuripotiwa kwa:

Afisa Mkuu Mtendaji,
Nuclear Power and Energy Agency

Ofisi Kuu
Jengo la Kawi, South C
Sanduku la Posta 26374-00100
Nairobi, Kenya
Simu: +254-20-5138300

b. Katibu wa Tume /Afisa Mkuu Mtendaji ,
Commission on Administrative Justice,
Orofa ya Pili, West End Towers,
Waiyaki Way, Nairobi.
Sanduku la Posta 20414-00200 Nairobi
Simu : +254 (0)20 2270000/2303000
Barua Pepe : complain@ombudsman.go.ke

Ofisi ya Mkoa
Jengo la Imaara, Orofa ya Tisa
Njia ya Dedan Kimathi
Mombasa

Barua Pepe: info@nuclear.co.ke, Chief Executive Officer@nuclear.co.ke, au complaints@nuclear.co.ke,

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO